Habazi za hivi karibuni

 Kwaheri ACT-Wazalendo, hodi NCCR-Mageuzi

 Kwaheri ACT-Wazalendo, hodi NCCR-Mageuzi

Ndugu waandishi wa habari, kama mnavyofahamu nimekuwa nikikitumikia chama cha ACT Wazalendo kwa takribani miaka 5 sasa, nimekuwa nikihudumu kamati mbali mbali za chama mpaka ilipofikia mwezi machi baada ya uchaguzi wa Ngome ambao niligombea kama Mwenyekiti ila sikushinda kutokana na sababu mbali mbali ambazo sitaweza kuzieleza hapa.
Naomba nichukue nafasi hii pia kuishukuru ACT Wazalendo kwa hapa iliponifikisha ila sina budi kusema inatosha kuwa mwanachama wake.

read more
BREAKING NEWS: NCCR-Mageuzi yavuna tena wanachama zaidi ya 250, Mara.

BREAKING NEWS: NCCR-Mageuzi yavuna tena wanachama zaidi ya 250, Mara.

Ziara inayoendelea katika mikoa ya kanda ya ziwa inayoongozwa na Mkuu wa Idara ya Uenezi na Mahusiano ya Umma ndugu Edward Julius Simbeye inaonyesha kuwa na matokea chanya siku baaada ya siku. Zaidi ya wanachama 250 kutoka vyama mbalimbali vya siasa nchini wakiwemo viongozi  mbalimbali wa majimbo na kata kutoka  mkoani mara hii leo wametangaza rasmi kujiunga na NCCR-Mageuzi na kukabidhiwa rasmi kadi za uanachama na ndugu Edward Simbeye.

read more
 NCCR-Maguzi yawanoa watia nia wake wa Ubunge 2020

 NCCR-Maguzi yawanoa watia nia wake wa Ubunge 2020

“Viongozi uandaliwa, viongozi hawaokotwi kwenye majalala” hii ni kauli ambayo imekuwa ikisisikika mara kwa mara kutoka kwa mwenyekiti wa chama cha NCCR-Mageuzi, ndugu James Francis Mbatia (Mb). Dhana kuu ya kauli hii inaakisi mienendo na tabia za viongozi wengi tulio nao sasa ambao mara nyingi wamekuwa wakionesha hali ya sintofahamu katika nafasi zao za majukumu.

read more

Pin It on Pinterest